Previous Chapter -- Next Chapter
40. Shin Akwai Dangantakar Jima'i a Aljanna?
23 A wannan rana waɗansu Sadukiyawa (waɗanda suka ce babu tashin matattu) suka zo wurinsa, suka tambaye shi, 24 suka ce, ‘Malam, Musa ya ce, ‘Idan mutum ya mutu bai da ’ya’ya ba, ɗan’uwansa na danginsa ne zai auri matarsa. mata, ya haifa wa ɗan'uwansa zuriya.’ 25 “Yan'uwa bakwai kuma tare da mu. Na fari kuwa ya yi aure ya rasu, ba shi da 'ya'ya ya bar matarsa ga ɗan'uwansa. 26 haka kuma na biyu, da na uku, har zuwa na bakwai. 27 Daga ƙarshe kuma, matar ta rasu. 28 To, a tashin matattu, matar wa za ta zama cikin bakwai ɗin? Domin duka sun same ta.’ 29 Amma Yesu ya amsa ya ce musu, “Kun kuskure, ba ku fahimtar Littattafai, ko ikon Allah. 30 Domin a tashin matattu ba sa aure, ba a kuma aurar da su, amma kamar mala’iku ne a sama. 31 Amma game da tashin matattu, ba ku karanta abin da Allah ya faɗa muku ba, yana cewa, 32 ‘Ni ne Allahn Ibrahim, da Allah na Ishaku, da Allah na Yakubu’? Shi ba Allah na matattu ba ne, amma na masu rai.’ (Matiyu 22:23-32)