Previous Chapter -- Next Chapter
19. Ko si iyemeji, Inunibini yoo wa
“16 Kiyesi i, emi rán nyin jade bi agutan larin ikõkò; nitorina ki ẹnyin ki o gbọ́n bi ejò, ki ẹ si jẹ alailẹṣẹ bi àdaba. 17 Ṣugbọn kiyesara lọdọ enia; nítorí wọn yóò fà yín lé àwọn àgbàlá lọ́wọ́, wọn yóò sì nà yín ní sínágọ́gù wọn; 18 àní a ó sì mú yín lọ síwájú àwọn gómìnà àti àwọn ọba nítorí mi, gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí fún wọn àti fún àwọn aláìkọlà. 19 Ṣùgbọ́n nígbà tí wọ́n bá fà yín lé wọn lọ́wọ́, ẹ má ṣe ṣàníyàn nípa báwo tàbí kí ni ẹ óo sọ; nitoriti ao fi fun nyin li wakati na li ohun ti ẹnyin o sọ. 20 Nítorí kì í ṣe ẹ̀yin ni ó ń sọ̀rọ̀, ṣùgbọ́n ẹ̀mí Baba yín ni ó ń sọ̀rọ̀ nípasẹ̀ yín. 21 Arakunrin yio si fi arakunrin rẹ̀ fun ikú, ati baba li ọmọ rẹ̀; àwọn ọmọ yóò sì dìde sí òbí wọn, wọn yóò sì mú kí a pa wọ́n. … 24 Ọmọ-ẹ̀yìn kì í ga ju olùkọ́ rẹ̀, bẹ́ẹ̀ ni ẹrú kì í ga ju ọ̀gá rẹ̀ lọ. 25 Ó tó fún ọmọ-ẹ̀yìn pé kí ó dàbí olùkọ́ rẹ̀, àti ẹrú bí ọ̀gá rẹ̀. Bí wọ́n bá pe olórí ilé náà ní Beelisebulu (orúkọ ẹ̀mí Ànjọ̀nú), mélòómélòó ni àwọn ará ilé rẹ̀! 26 Nítorí náà, má ṣe bẹ̀rù wọn, nítorí kò sí ohun tí a bò mọ́lẹ̀ tí a kì yóò ṣí payá, kò sì sí ohun tí ó pamọ́ tí a kì yóò mọ̀.” (Mátíù 10:16-21, 24-26)